leafpad 0.8.16 - en to th translation catalogue (67 entries)

en: /_File
th: /แ_ฟ้ม

en: /File/_New
th: /แฟ้ม/_ใหม่

en: /File/_Open...
th: /แฟ้ม/_เปิด...

en: /File/_Save
th: /แฟ้ม/_บันทึก

en: /File/Save _As...
th: /แฟ้ม/บันทึกเ_ป็น...

en: /File/Print Pre_view
th: /แฟ้ม/พิมพ์ตัว_อย่าง

en: /File/_Print...
th: /แฟ้ม/_พิมพ์...

en: /File/_Quit
th: /แฟ้ม/_ออก

en: /_Edit
th: /_แก้ไข

en: /Edit/_Undo
th: /แก้ไข/เ_ลิกทำ

en: /Edit/_Redo
th: /แก้ไข/_ทำซ้ำ

en: /Edit/Cu_t
th: /แก้ไข/_ตัด

en: /Edit/_Copy
th: /แก้ไข/_คัดลอก

en: /Edit/_Paste
th: /แก้ไข/_วาง

en: /Edit/_Delete
th: /แก้ไข/_ลบ

en: /Edit/Select _All
th: /แก้ไข/เลือก_ทั้งหมด

en: /_Search
th: /_ค้นหา

en: /Search/_Find...
th: /ค้นหา/_หา ...

en: /Search/Find _Next
th: /ค้นหา/หา_ถัดไป

en: /Search/Find _Previous
th: /ค้นหา/หา_ก่อนหน้า

en: /Search/_Replace...
th: /ค้นหา/_แทนที่...

en: /Search/_Jump To...
th: /ค้นหา/_ข้ามไปที่...

en: /_Options
th: /_ตัวเลือก

en: /Options/_Font...
th: /ตัวเลือก/_แบบอักษร...

en: /Options/_Word Wrap
th: /ตัวเลือก/_ตัดบรรทัด

en: /Options/_Line Numbers
th: /ตัวเลือก/_หมายเลขบรรทัด

en: /Options/_Auto Indent
th: /ตัวเลือก/_เยื้องอัตโนมัติ

en: /_Help
th: /_ช่วยเหลือ

en: /Help/_About
th: /ช่วยเหลือ/_เกี่ยวกับ

en: GTK+ based simple text editor
th: โปรแกรมแก้ไขข้อความแบบเรียบง่ายในพื้นฐานของ GTK+

en: Save changes to '%s'?
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงของ '%s' หรือไม่

en: Font
th: แบบอักษร

en: Current Locale (%s)
th: สถานที่ปัจจุบัน (%s)

en: Other Codeset
th: ชุดรหัสอื่น ๆ

en: Code_set:
th: รหัส_ชุด:

en: '%s' is not supported
th: ไม่รองรับ '%s'

en: Auto-Detect
th: ตรวจสอบอัตโนมัติ

en: Open
th: เปิด

en: Save As
th: บันทึกเป็น

en: C_haracter Coding:
th: การเข้ารหัส _ชุดตัวอักษร:

en: '%s' already exists. Overwrite?
th: '%s' มีอยู่แล้ว คุณต้องการเขียนทับหรือไม่

en: Untitled
th: ไม่มีชื่อ

en: Can't convert codeset to '%s'
th: ไม่สามารถแปลงชุดโค้ดเป็น '%s'

en: Can't open file to write
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้มเพื่อเขียน

en: Can't write file
th: ไม่สามารถเขียนแฟ้ม

en: Search string not found
th: ไม่พบสตริงการค้นหา

en: Replace?
th: แทนที่หรือไม่

en: %d strings replaced
th: %d สตริงถูกแทนที่

en: Replace
th: แทนที่

en: Find
th: หา

en: Fi_nd what:
th: _หาอะไร:

en: Re_place with:
th: แ_ทนที่ด้วยด้วย:

en: _Match case
th: _ตรงตัวอักษร

en: Replace _all at once
th: แทนที่_ทั้งหมด

en: Jump To
th: ข้ามไป

en: _Jump
th: _ข้าม

en: _Line number:
th: _หมายเลขบรรทัด:

en: Credits
th: เครดิต

en: Written by
th: เขียนโดย

en: Documented by
th: เอกสารโดย

en: Translated by
th: แปลโดย

en: C_redits
th: เ_ครดิต

en: _Credits
th: _เครดิต

en: About %s
th: เกี่ยวกับ %s

en: Print
th: พิมพ์

en: Print Preview
th: พิมพ์ตัวอย่าง

en: Simple text editor
th: โปรแกรมแก้ไขข้อความแบบเรียบง่าย
